☎ 0938 11 23 99
tìm camera
Bộ chuyển đổi quang điện conver quang là những thiết bị quang trọng trong hệ thống mạng muốn kết nối xa từ vài trăm mét đến vài km. với những hệ thống mạng diện rống như nhà xưởng cần có những thiết bị quang chuyên dụng để hệ thống mạng hoặt động ổn định
Chuông cửa Chuông cửa Chuông cửa Chuông cửa
Edit
RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 8 cổng RUIJIE.là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.2 cổng SFP ports (Non-Combo),Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....
SG3452P Khe cắm SFP 4 Gigabit Cung Cấp Kết Nối Tốc Độ Cao
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 17,999,000 VNĐ Swich TP-Link SG3452P Với các cổng tương thích với các thiết bị ,truy cập đám mây và ứng dụng để quản lý cực kỳ tiện lợi và dễ dàng .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Switch Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 69,712,500 VNĐ
Giá: 71,400,000 VNĐ RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Bộ chuyển mạch Ruijie RG-S5760-X là bộ chuyển mạch Ethernet thế hệ tiếp theo có hiệu suất cao và dung lượng lớn. Các thiết bị chuyển mạch sử dụng chip thế hệ mới cùng với hệ điều hành mô-đun RGOS12.X mới nhất của Ruijie để cung cấp dung lượng đầu vào lớn hơn, xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm người dùng tốt hơn.
SG3452 Switch Định Tuyến Với 4 Khe SFP
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 14,000,000 VNĐ Switch Tp-Link-SG3452 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 15,655,200 VNĐ
Giá: 20,500,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,933,600 VNĐ
Giá: 4,450,000 VNĐ Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,323,200 VNĐ
Giá: 2,850,000 VNĐ Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
Giá: 2,860,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
Giá: 2,870,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ
Giá: 2,350,000 VNĐ Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ
Giá: 2,850,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 4,646,400 VNĐ
Giá: 5,320,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
Giá: 4,360,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
Giá: 4,360,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 1,422,960 VNĐ
Giá: 2,000,000 VNĐ Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 1,277,760 VNĐ
Giá: 1,850,000 VNĐ Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 30,492,000 VNĐ
Giá: 31,500,000 VNĐ Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS Là thiết bị chuyển mạch Ethernet lớp 3 hiệu suất cao, bảo mật cao và đa dịch vụ thiết kế kiến ​​trúc phần cứng hiệu quả giúp thiết bị mạng chuyển đổi cung cấp kích thước bảng địa chỉ MAC lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn bảo vệ đột biến 6KV của cổng giúp giảm khả năng bị hư hại do nước dâng và cải thiện sự ổn định mạng của khách hàng.
RG-NBS5100-24GT4SFP Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 11,695,200 VNĐ
Giá: 12,500,000 VNĐ RG-NBS5100-24GT4SFP thiet611 bị chia mạng 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch:56Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,
RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000
Giá Khuyến Mãi: 22,915,200 VNĐ
Giá: 23,500,000 VNĐ RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..
Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru.
Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R HR900W-1F2E-20-T/ HR900W-FE-20-RBộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần.Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,của hàng,khu phố ,hàng không,bến xe,...
RG-NBS3100-24GT4SFP Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
Giá Khuyến Mãi: 6,837,600 VNĐ
Giá: 7,360,000 VNĐ Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T RG-NBS3100-24GT4SFP Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 8K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
Converter quang HRUI HR900W-GE-2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
RG-NBS3100-24GT4SFP-P Switch POE 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 15,470,400 VNĐ
Giá: 16,500,000 VNĐ Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3100-24GT4SFP-P Layer 2 Smart Managed PoE Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 8K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter quang HRUi HR100W- FE- 25-T là phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru,
RG-NBS3100-8GT2SFP Switch POE 8 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 5,042,400 VNĐ
Giá: 5,640,000 VNĐ Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP Layer 2 Smart Managed Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T+ 2 cổng quang 8 cổng 10/100/1000BASE-T 2 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps Tốc độ chuyển mạch: 15Mpps Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
Switch 24 cổng PoE HRUi HR-SWG10240D
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 24 cổng PoE HRUi HR-SWG10240D - Cổng RJ45 24 * 10/100 / 1000M - Áp dụng cho IEEE802.3 、 IEEE802.3u 、 IEEE802.3ab Tiêu chuẩn - Cổng Ethernet hỗ trợ 10/100 / 1000M thích nghi - Hỗ trợ MDI / MDIX tự động - Chỉ báo bảng để theo dõi trạng thái làm việc và giúp phân tích lỗi - Công tắc thông minh một phím, hỗ trợ VLAN, Mặc định, Mở rộng ba chế độ - Kiểm soát luồng, song công đầy đủ thông qua IEEE802.3x tiêu chuẩn, bán song công sử dụng Backpressure Tiêu chuẩn - Cổng 1-8 hỗ trợ ưu tiên dữ liệu Qos, sản phẩm phù hơp cho nghành camera tích hơp cho văn phòng,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,công ty
RG-NBS3100-8GT2SFP-P Switch POE 8 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 8,632,800 VNĐ
Giá: 9,450,000 VNĐ Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP-P Layer 2 Smart Managed PoE Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T 8 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ tổng công suất PoE: 125W 2 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
Switch 16 cổng HRUI HR-SWG10160D
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 16 cổng HRUI HR-SWG10160D là dòng Switch 16 chuyên dụng với thiết kế vỏ kim loại chăc chăn.Hỗ trợ băng thông Gigabit Ethernet Switch, 10/100/1000M,Hỗ trợ VLAN, Mở rộng, Cảnh báo vòng lặp,Băng thông 32Gbps.Số lượng giá đỡ hỗ trợ cài đặt, đi kèm với dấu ngoặc 1U, thiết bị thích hợp cho các công trình dự án nhỏ,phù hơp cho văn phòng,siêu thị của hàng,...
Switch 8 cổng HRUi HR-SWG1080
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 8 cổng HRUi HR-SWG1080 là dòng switch 8 công chuyên dụng Chuyển loại : Chuyển mạch Ethernet Số lượng cổng : 8 cổng 1 cổng Uplink Loại cổng : RJ45 10 / 100Mbps Đường lên 10 / 100Mbps Tiêu chuẩn mạng : IEEE 802.3i IEEE 802.3u IEEE 802.3ab IEEE 802.3x IEEE 802.3 Băng thông : 16Gb / giây Hỗ trợ môi trường : 0 đến dương 40 ° C với độ ẩm 90% Nguồn cấp : Đầu vào DC 5V 1A.Thiết bị phù hợp cho ngành camera.thích hợp cho văn phòng,công ty,kho xưởng,gia đình,...
Switch 4 cổng HRUi HR-SWG1050
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUi HR-SWG1050 là dòng Switch chuyên dụng 4 kênh Chuyển mạch Ethernet, Số lượng cổng : 5 cổng 1 cổng Uplink Loại cổng : RJ45 10 / 100Mbps Đường lên 10 / 100Mbps Tiêu chuẩn mạng : IEEE 802.3i IEEE 802.3u IEEE 802.3ab IEEE 802.3x IEEE 802.3 Băng thông : 10Gb / giây,Nguồn cấp : Đầu vào DC 5V 1A,Switch phù hợp cho các công trình dự án,thích hợp cho ngành camera và văn phòng,siêu thị, cửa hàng ,...
Switch 16 công PoE HRUi HR-SW00160D
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 16 công PoE HRUi HR-SW00160D là dòng Switch 16 công thiết kế thân kim loại và kích thước gần như nhỏ gọn. Model của bộ chuyển mạch này là Switch Poe HR-SW00160D, bộ chuyển mạch này có tổng cộng 16 cổng, với tốc độ 100 Mbps cũng được tích hợp trong sản phẩm này.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,văn phòng,siêu thị,cửa hàng
Switch 8 cổng HRUi HR-SW0080
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 8 cổng HRUi HR-SW0080 là dòng switch 8 cổng với thân vỏ kim loại và kích thước gần như nhỏ gọn. Model của bộ chuyển mạch này là Switch Poe HR-SW0080, bộ chuyển mạch này có tổng cộng 8 cổng, trong đó 7 cổng Ethernet và một cổng Uplink loại RG45 với tốc độ 100 Mbps.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án nhỏ ,kho xưởng,siêu thị,văn phòng,và ngành camera,..
Switch 4 cổng HRUi HR-SW0050
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUi HR-SW0050 là dòng switch chuyên dùng cho kho xưởng Cổng Ethernet 5 * 10 / 100M,Giao thức mạng : IEEE802.3 , IEEE802.3u , IEEE802.3x , IEEE802.3i, Phương tiên mạng truyền thông : 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 m) , 100BASE-TX: Cat5 UTP trở lên (≤100 m).Switch phù hơp cho các công trình dự án,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
Switch 4 cổng HRUI HR600-AFG-822S
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUI HR600-AFG-822S là dòng switch 8 cổng 10/1000 / 1000M Công tắc PoE công nghiệp + 2 đường lên Gigabit SFP / 2 Cổng kết hợp Gigabit Ethernet đường lên, IEEE802.3af / at có thể tương thích, đơn cổng nhận dạng thông minh ở xa, cổng đơn Công suất tối đa lên đến 30W. Băng thông: 12Gbps Phương thức giao nhận: lưu trữ và chuyển tiếp Địa chỉ Mac: 2K
Switch 4 cổng HRUi HR500-AFG-411S
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUi HR500-AFG-411S là dòng Switch chuyên dụng cho công nghiệp. Hỗ trợ cổng POE 4 * 10 / 100Base-TX và 1 đường lên 1000M Khe cắm Ethernet + 1 cổng SFP gigabit đường lên Hỗ trợ: IEEE802.3 / IEEE802.3i / IEEE802.3uIEEE802.3ab / IE EE802.3z, IEEE802.3af / at, lưu trữ và chuyển tiếp - có thể tương thích, mỗi cổng thông minh- Tương thích với cả IEEE802.3at (30W) và IEEE802.3af (15,4W) - Cấp bảo vệ IP30, vỏ sắt độ bền cao, đường ray DIN35 cài đặt - Thiết kế cấp 4 công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40 đến 75 ° C.
Switch 4 cổng HRUi HR500-AF-42
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 4 cổng HRUi HR500-AF-42 dòng switch PoE 4 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,.
Switch 24 công PoE HRUI HR901-AFG-242S-400
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 24 công PoE HRUI HR901-AFG-242S-400 dòng switch PoE 24 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 400W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,.
DH-PFS3010-8ET-96 Switch PoE 8 port
Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
Giá: 3,100,000 VNĐ Switch PoE Dahua DH-PFS3010-8ET-96 là sản phẩm chất lượng tốt, nhập khẩu 100%. Sản phẩm có công suất ≤65W. Phù hợp cho các khách hàng khi không cần cấp nguồn PoE mà vẫn cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
Switch 16 cổng PoE HRUi HR901-AFG-162S-300
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 16 cổng PoE HRUi HR901-AFG-162S-300là dòng switch PoE 16 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 400W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
Switch 8 cổng POE HRUi HR901-AFG-82NS
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 8 cổng POE HRUi HR901-AFG-82NS là dòng switch PoE 8 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
Swtich 8 cổng HRUi HR901-AFG-82N
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Swtich 8 cổng HRUi HR901-AFG-82N là dòng switch PoE 8 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
Switch 4 công PoE HRUi HR901-AXG-411NS-65
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 4 công HRUi HR901-AXG-411NS-65 là dòng switch PoE 4 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
Switch 24 công PoE HRUI HR901-AF-2421GS-300
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 24 công PoE HRUI HR901-AF-2421GS-300 là dòng switch PoE 16 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.,Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
Switch 16 công PoE HRUI HR901-AF-1621GS-300
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 16 công PoE HRUI HR901-AF-1621GS-300 là dòng switch PoE 16 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Cổng chống sét: Chế độ chung 4KV,Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
Switch PoE 8 cổng HRUI HR900-AF-82N
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch PoE 8 cổng HRUI HR900-AF-82N là dòng switch PoE 8 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W ,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 150W cho tất cả các cổng PoE,cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
Switch PoE HRUI HR900-AF-42N
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch PoE HRUI HR900-AF-42N là dòng switch PoE 4 công chuyên dụng Cung cấp năng lượng cho các điểm truy cập không dây và camera giám sát qua hệ thống cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6,Hỗ trợ công suất PoE lên tới 15,4W cho mỗi cổng PoE,Hỗ trợ điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x cho Chế độ song song hoàn toàn và áp suất ngược cho Chế độ bán song công,Bảng địa chỉ MAC nhập 1K của PoE Switch với tính năng tự động học và tự động hóa.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,công ty,vả ngành camera ,..
DH-PFS4226-24GT-240 Switch PoE 24 port
Giá Khuyến Mãi: 14,736,000 VNĐ
Giá: 15,500,000 VNĐ Switch PoE 24 port DH-PFS4226-24GT-240 chất lượng tốt, nhập khẩu 100%, hỗ trợ PoE, PoE+, Hi-PoE, cho khoảng cách xa 250m,(hỗ trợ 2 cổng quang Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 60W cho camera Speeddome (màu cam), cổng 3-16: 30W
DH-PFS4218-16GT-190 Switch PoE 16 port
Giá Khuyến Mãi: 12,044,000 VNĐ
Giá: 13,500,000 VNĐ Switch PoE 16 port DH-PFS4218-16GT-190 là thiết bị chia mạng poe hỗ trợ 2 cổng quang Tổng công suất PoE tối đa 190W cho tất cả các cổng PoE Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 60W cho camera Speeddome (màu cam), cổng 3-16: 30W
DH-PFS3218-16ET-135 Switch 16 Port POE
Giá Khuyến Mãi: 7,940,000 VNĐ
Giá: 8,500,000 VNĐ DAHUA DH-PFS3218-16ET-135 là một thiết bị switch PoE công nghiệp Gigabit với 16 cổng PoE + 2 cổng uplink, hỗ trợ IEEE802.3af (PoE), IEEE802.3at (PoE+), Hi-PoE. Switch cung cấp tối đa 135W.
DH-PFS4218-16ET-190 Switch 16 Port POE
Giá Khuyến Mãi: 8,120,000 VNĐ
Giá: 8,750,000 VNĐ Dahua DH-PFS4218-16ET-190 là dòng Switch PoE chất lượng tốt, nhập khẩu 100%. Hỗ trợ PoE, PoE+, Hi-PoE, cho khoảng cách xa 250m. Switch POE Dahua DH-PFS4218-16ET-190 có hiệu suất ổn định cho hoạt động lâu dài. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP
DH-PFS3110-8ET-96 Switch POE 8 port
Giá Khuyến Mãi: 3,610,000 VNĐ
Giá: 4,100,000 VNĐ DAHUA DH-PFS3110-8ET-96 là dòng Switch PoE 8 cổng 2 lớp chính hãng. Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3af, chuẩn IEEE802.3at. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp dễ dàng triển khai.
DH-PFS3010-8ET-65 Switch PoE 8 port
Giá Khuyến Mãi: 2,198,000 VNĐ
Giá: 2,320,000 VNĐ Switch PoE Dahua DH-PFS3010-8ET-65 là sản phẩm chất lượng tốt, nhập khẩu 100%. Sản phẩm có công suất ≤65W. Phù hợp cho các khách hàng khi không cần cấp nguồn PoE mà vẫn cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
DH-PFS3006-4ET-60 Switch PoE
Giá Khuyến Mãi: 1,670,000 VNĐ
Giá: 1,950,000 VNĐ DAHUA DH-PFS3006-4ET-60 là dòng PoE Switch 6 cổng tốc độ cao 10/100Mbps chính hãng. Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3af, chuẩn IEEE802.3at. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp dễ dàng triển khai.
DH-PFS3006-4ET-36 SWITCH POE
Giá Khuyến Mãi: 1,628,000 VNĐ
Giá: 1,950,000 VNĐ DAHUA DH-PFS3006-4ET-36 là dòng PoE Switch 6 cổng tốc độ cao chính hãng. Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3af, chuẩn IEEE802.3at. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp dễ dàng triển khai.Switch POE 2 lớp DAHUA DH-PFS3006-4ET-36 có hiệu suất ổn định cho hoạt động lâu dài.
Switch Poe 16 Port Kbvision KX-CSW16SFP2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 8,980,000 VNĐ Hỗ trợ 16 ports 10/100/1000M PoE, 2 ports SFP 1000Mbps, và 2 ports Uplink 1000Mbps (sử dụng 2 port quang hoặc 2 Uplink, không sử dụng đồng thời cả 4 port).
Poe Switch Kbvision KX-CSW24SFP2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 11,000,000 VNĐ Hỗ trợ 24 ports 10/100/1000M PoE, 2 ports SFP 1000Mbps, và 2 ports Uplink 1000Mbps (sử dụng 2 port quang hoặc 2 Uplink, không sử dụng đồng thời cả 4 port).
Switch 8 Cổng Poe Ruijie XS-S1960-10GT2SFP-P-H
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Switch 8 cổng POE RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H là dòng Swtich 8 Port PoE với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
First « Prev  1 2  Next » End
Lắp camera văn phòng giá rẻ là điều mà mỗi doanh nghiệp đang hướng đến. Bởi những lợi ích bảo vệ an ninh mà camera văn phòng đem lại giúp văn phòng làm việc yên tâm và đạt hiệu quả năng suất tốt nhất. Vậy Lắp camera văn phòng giá rẻ không? Giải pháp lắp đặt như thế nào? Chúng ta cùng nhau đọc qua bài viết này nhé!
Thi công camera cho nhà xưởng là việc luôn luôn cần thiết, giúp bạn giám sát được hàng hoá và quản lí nhân viên. Để làm sao chọn được một loại camera cho nhà xưởng chính hãng, giá rẻ và lắp đặt sao cho phù hợp là vấn đề khiến nhiều người phải suy nghĩ. Mời các bạn tham khảo và tìm hiểu về vấn đề này qua bài viết dưới đây !
Camera gia đình giá rẻ đang là hiện tượng chưa bao giờ ngừng hot với mức giá thành chỉ từ 490.000 VND bạn đã có thể sở hữu cho mình chiếc camera gia đình bảo vệ an ninh và bảo vệ người thân của mình 1 cách hiệu quả nhất giám sát từ xa qua các thiết bị thông minh như Smartphone, máy tính, ...
Camera Kbvision chính hãng xuất xứ từ Mỹ tích hợp công nghệ hiện đại thông minh được nhiều khách hàng sử dụng phổ biến trên thị trường. Để tìm hiểu về camera Kbvision là gì? Giá camera kbvision bao nhiêu? Loại nào tốt? hãy cùng xem qua bài viết dưới đây nhé!
Lắp camera cho khách sạn ngày nay cũng là một trong những việc cần thiết để bảo vệ an ninh hiệu quả trong khách sạn. Vậy lắp camera cho khách sạn có tốt không? Giá lắp camera cho khách sạn là bao nhiêu? Ta cùng đi tìm hiểu nhé!
Lắp camera yoosee với mức giá thành rẻ nhưng vẫn tích hợp được nhiều tính năng thông minh bảo vệ tài sản gia đình người sử dụng.Camera yoosee xem từ xa qua thiết bị điện thoại. Camera Yoosee đang được nhiều người truyền tai nhau và lựa chọn sử dụng trên thị trường.
Khu vực trong thang máy là một trong những nơi cần được lắp đặt bộ thu phát wifi để có thể giúp ích cho cuộc sống mỗi chúng ta. Tuy nhiên việc sử dụng chúng còn có khá nhiều vấn đề gặp phải, vì vậy bạn cần tham khảo qua hướng dẫn kích hoạt bộ thu phát wifi cho thang máy ở bài viết dưới dây nhé!
Hiện nay việc lắp camera ngày càng trở nên phổ biến và quan trọng hơn bao giờ hết. Với thực trạng đời sống xã hội xuất hiện nhiều thành phần tệ nạn xã hội như trộm cắp, gây gỗ đánh nhau, hay các hành vi bạo lực gia đình. Vậy lắp camera cần những gì? Chọn camera loại nào tốt nhất? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé!
Tư vấn lắp camera giá rẻ phù hợp với nhu cầu sử dụng chất lượng hình ảnh sắt nét giám sát từ xa qua mạng điện thoại ổn định nên chọn những thương hiệu camera nào phù hợp, những vị trí lắp camera như thế nào và giải pháp ra sao để tối ưu hóa chi phí mang lại hiệu quả giám sát cao.
Hiện nay camera quan sát được bán khá nhiều tại các đơn vị phân phối do nhu cầu sử dụng của khách hàng cao. Điều này cho thấy vai trò của camera rất quan trọng đối với mỗi chúng ta trong vấn đề bảo vệ an ninh cho gia đình bạn. Vậy mua camera ở đâu uy tín? Giá có rẻ không? Mời bạn xem qua bài biết dưới đây nhé!
Camera giá rẻ luôn được nhiều người dùng chú ý đến, bởi thực trạng điều kiện kinh tế hiện nay không được cao. Tuy nhiên không phải camera nào cũng tốt. Vì vậy để được tư vấn mua camera giá rẻ, bạn có thể xem qua bài viết dưới đây!
Camera Dahua chính hãng với sự tiên phong trong chất lượng hình ảnh camera sắc nét và sự hoạt động ổn định, nhiều khách hàng đã tin tưởng và sử dụng phổ biến hiện nay. Để tìm hiểu về camera thương hiệu Dahua và giá lắp camera Dahua bao nhiêu? Hãy cùng An Thành Phát xem qua bài viết dưới đây nhé!
Camera Hikvision chính hãng là một trong những dòng camera đang được nhiều khách hàng trong và ngoài nước sử dụng phổ biến nhất hiện nay. Vậy camera Hikvision có những công nghệ nào? Giá chính hãng có rẻ không? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé!
Camera giá rẻ chính hãng hiện nay đang được nhiều người dùng chú ý đến. Bởi sự chất lượng và hiệu quả bảo vệ an ninh mà camera chính hãng mang lại. Vậy camera giá rẻ chính hãng có giá bao nhiêu? Nên chọn loại nào tốt?
Lắp camera 2 mắt giá rẻ tại An Thành Phát luôn là lựa chọn hợp lý đối với mỗi khách hàng, vừa đáp ứng nhu cầu vừa tiết kiệm chi phí. Để biết lắp camera 2 mắt giá bao nhiêu? Trọn bộ bao gồm những gì? Bạn có thể xem tham khảo bài viết dưới dây!